ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศเรื่องการดูแล จัดการ และปรับปรุงเว็บไซต์ครับ  (อ่าน 10352 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62

ฝากเรื่องที่่มันพยายามใส่ร้าย Hiter ด้วยน๊ะ.. สงสัยไปพูดแทงใจมันไว้หลายดอกเลยพยายามดิสเคดิตเต้อ..แต่ความตันแตกซ่ะก่อน อดรับประทานกันทั่วหน้า..
ไม่น่าเชื่อว่ามันจะกล้าทำถึงขนาดสร้างโปรแกรมในเว็บขนาดนี้.. ลองดูด้วยล่ะกันว่ามีอะไรซ่อนอยู่อีกหรือเปล่า โดยเฉพาะ login มันเอง

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ลุยเลยครับพี่โบ๊ท อย่าให้ชาว Spartan ต้องล้มหายแล้วไม่มีอะไรดีขึ้น

Spartan !!!!!!

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ลุยเลยครับพี่โบ๊ท อย่าให้ชาว Spartan ต้องล้มหายแล้วไม่มีอะไรดีขึ้น

Spartan !!!!!!
ใช่แก๊งเกย์6packs 300คนป่าว? :bbbear_24:  มาลงมาลุยอะไรทำเป็นที่ไหนไอทีเนี่ย ต้องจี๊ดนู่น จี๊ดสู้ๆจี๊ดสู้ตาย จี๊ดท้องลายสู้ตายสู้ๆ :bbbear_46:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

• *
ใช่แก๊งเกย์6packs 300คนป่าว? :bbbear_24:  มาลงมาลุยอะไรทำเป็นที่ไหนไอทีเนี่ย ต้องจี๊ดนู่น จี๊ดสู้ๆจี๊ดสู้ตาย จี๊ดท้องลายสู้ตายสู้ๆ :bbbear_46:

ถ้าไม่มีใครคัดค้านก็จัดไปเลยเถอะครับ จะได้เข้าระบบระเบียบซักที
ผมจะบอกว่าตอนนี้ คะแนนโหวต ลูกพี่กะบดของผม มารดคอหอยผมแล้ว
ไม่น่าเชื่อจริงๆ !!!!

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ถ้าไม่มีใครคัดค้านก็จัดไปเลยเถอะครับ จะได้เข้าระบบระเบียบซักที
ผมจะบอกว่าตอนนี้ คะแนนโหวต ลูกพี่กะบดของผม มารดคอหอยผมแล้ว
ตอนนี้จี๊ดกำลังดำเนินการอยู่เด้อ  ปล.กะบดมารอคอหอยเตีย พี่ก็ตามกะบดหมอมาติดๆละเหวย 555+ ว่าจะไปสมัครอีกสัก10 Log in มาโหวตตัวเองสักหน่อยเนี่ย :bbbear_30:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
ตอนนี้จี๊ดกำลังดำเนินการอยู่เด้อ  ปล.กะบดมารอคอหอยเตีย พี่ก็ตามกะบดหมอมาติดๆละเหวย 555+ ว่าจะไปสมัครอีกสัก10 Log in มาโหวตตัวเองสักหน่อยเนี่ย :bbbear_30:

เราแอบโหวดให้อยู่เรื่อยๆน๊ะ (ทั้ง 3 หนุ่มกะอีก 1 เกย์เลย) อิอิ

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
เค้าโหวดให้ผมรีบไปจากที่นี่มากกว่าม้างงง :bbbear_8:

ทำเป็นบ่นใอ้หอยทาก เค้าทิ้งห่างมานาน แม่มโผล่มาไม่กี่วันซัดไป100กว่า :bbbear_10:
ได้ถึงสิบเลยหรอ ถึงว่าซิทำไมจำนวนสมาชิกถึงมีตั้ง7000กว่าคน

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
จะดีขึ้นตามลำดับ :bbbear_34:
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า

• ???
  • *
จะดีขึ้นตามลำดับ :bbbear_34:
ถ้าจี๊ดดูแลเวป sss ไม่โกอินเตอร์ เดี๋ยวแก๊งกระบดจะออกมาขับไล่อีกหล่ะ จะจัดหนักกว่าเดิม :bbbear_30:

• *
มา 95 โหวตแล้วทำไมมันเร็วจังฟระ !!!!!

• *
ถ้าจี๊ดดูแลเวป sss ไม่โกอินเตอร์ เดี๋ยวแก๊งกระบดจะออกมาขับไล่อีกหล่ะ จะจัดหนักกว่าเดิม :bbbear_30:

ถ้าไม่เวริค เราจะปลดออกจากห้อง whatapp เป็นการตักเตือน 55

:bbbear_24: :bbbear_24: :bbbear_24:

• ???
  • *
มา 95 โหวตแล้วทำไมมันเร็วจังฟระ !!!!!
:bbbear_2:

มาพนันป่าว ภายในอาทิตย์หน้า. ข้าจะขยี้เอ็งให้ได้ :bbbear_13:

รักผม ชอบผม หมันใส้ผม หรือเกลียดผม ช่วยกดชื่นชอบเยอะๆนะคร็าบบบบ

ไม่หวังอะไรนอกจากต้องการชนะไอ้จิ๊กโก๋ ใครที่กดให้ผมขอให้หล่อวันหล่อคืน รวยวันรวยคืน :bbbear_26:

• ???
  • *
ถ้าไม่เวริค เราจะปลดออกจากห้อง whatapp เป็นการตักเตือน 55

:bbbear_24: :bbbear_24: :bbbear_24:
เราจะยึดอีเขียวมันมาบริจาควัด :bbbear_44:

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
ถ้าต้องการระดมทุนก็บอกนะครับ   
สมาชิก SSS  อยากให้เวบเราดีๆ  อย่างนี้ตลอดไป

ช่วยกันลงขัน 

• *
:bbbear_2:

มาพนันป่าว ภายในอาทิตย์หน้า. ข้าจะขยี้เอ็งให้ได้ :bbbear_13:

รักผม ชอบผม หมันใส้ผม หรือเกลียดผม ช่วยกดชื่นชอบเยอะๆนะคร็าบบบบ

ไม่หวังอะไรนอกจากต้องการชนะไอ้จิ๊กโก๋ ใครที่กดให้ผมขอให้หล่อวันหล่อคืน รวยวันรวยคืน :bbbear_26:

อย่าโพงดิ การตัดสินมันจบไปแล้วคือผมได้ 100 โหวตก่อน คนแรกในเวบ ฮ่าๆๆๆ

:bbbear_24: :bbbear_24: :bbbear_24: :bbbear_24: :bbbear_24: :bbbear_24: :bbbear_24: