ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังตัดสินใจซื้อimprezaขอคำปรึกษาด้วยค่ะ  (อ่าน 2225 ครั้ง)

ออฟไลน์ Minniemuy

• *
  • Popular Vote : 1
ไม่ทราบว่ามีอู่ซ่อมsubaruที่ไหนบ้างเเถบจันทบุรี/ระยอง/ตราดค่ะพอดีอยู่จันค่ะขอบคุณค่ะ :bbbear_2:

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
Re: กำลังตัดสินใจซื้อimprezaขอคำปรึกษาด้วยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2012, 07:00:23 AM »
ลองไปตั้งกระทู้หน้าฟอรั่มดูนะ จะมีคนตอบเยอะกว่านะน้องมุ้ย :bbbear_29:
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ airron

• *
  • Popular Vote : 7
Re: กำลังตัดสินใจซื้อimprezaขอคำปรึกษาด้วยค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 07:51:44 AM »
 :bbbear_44:  งานนี้สงสัยต้องพี่ม่อนแร้วครับ.....พี่ม่อนแก่อยู่ระยองครับ