ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเป็นสมาชิกด้วยครับ  (อ่าน 2703 ครั้ง)

ออฟไลน์ flyingknife7

• *
  • Popular Vote : 1
ขอเป็นสมาชิกด้วยครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 07, 2012, 10:42:49 PM »
ชื่อ ยง ครับ ใช้ legacy van bp5 สีน้ำเงิน  วิ่งเส้นคลองตัน เพชรบุรีตัดใหม่ประจำ  อยากทราบว่ารูปตรงมุมซ้ายมือใต้ชื่อเรานี่
เขาทำกันยังไง  ผมอยากจะมีรูปตรงมุมซ้ายมั่ง ทำไม่เป็นจริง ๆ   ขอบคุณทุกท่านมากนะครับ     :bbbear_19:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
Re: ขอเป็นสมาชิกด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 01:36:48 PM »
ยินดีต้อนรับนะครับ ผมปุ๊ย ฮาโตริ ครับ หากจะเพิ่มรูป profile ของตัวเอง ทำตามนี้เลยครับ

- เข้าเมนูบาร์ ข้อมูลส่วนตัว --- Account Settings
- แก้ไขข้อมูล ---- Forum Profile
- รูปส่วนตัว ---- อัพโหลดรูปของตัวเอง
- browse แล้วตั้งชื่อภาพให้แปลกๆ  เสร็จแล้วอัพโหลดเลยครับ (ที่ต้องตั้งชื่อแปลกๆ เพราะกล้องดิจิตอลจะตั้งชื่อไฟล์คล้ายๆ กัน ตามยี่ห้อ ดังนั้นระบบจะมองว่าเป็นไฟล์ซ้ำ เลยอัพโหลดไม่ได้ครับ)

:bbbear_32:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2012, 01:37:28 PM โดย Hattori »

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 09:54:32 PM »

ดีใจจริง ๆ ครับ (ค่อยโล่งใจหน่อยที่มีคนตอบรับผม)   ขอบคุณมากครับคุณปุ๊ยสำหรับไมตรีจิต  ที่อุตส่าห์ชี้ทางสว่างให้ผม 
เดี๋ยวจะลองทำดูนะครับ  เรื่องคอมฯนี่ผมไม่เป็นเอาซะเลย  นอกจากพิมพ์ดีดไทยกับอังกฤษค่อยดีหน่อย       :bbbear_19:

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2012, 12:06:24 AM »
ยินดีต้อนรับคร้าบ ผมเฟิสท์ ขับ gc
ไว้บังเอิญเจอจะทักนะครับ ชอบ BP ครับ เด่นมากๆ

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 09:13:23 PM »
ขอบคุณมากครับคุณเฟิสท์  gc ผมก็ชอบครับ  แต่พอดีตอนนี้ผมรู้สึกแก่เกินไปซะแล้ว (เพราะมีครอบครัวน่ะ)
เลยต้องหันมาชอบรุ่นนี้   ถ้าตัวคนเดียวผมคงขอเข้าร่วมก๊วน gc บ้างล่ะครับ  อย่าลืมทักทายกันนะ ด้วยความยินดีเลยครับ

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 07:57:58 AM »
คนนี่ก็มีครอบครัวแล้วทั้งนั้น ยินดีต้อนรับนะครับ
Jay TURBO-Plus

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 11:39:23 AM »
ขอบคุณมากครับ  จริงเหรอคุณเจ  ที่คนในคลับนี้มีครอบครัวเยอะแล้ว  อาจจะมีครึ่ง ๆ มั้งครั้บ  เพราะเท่าที่ผมติดตามอ่านมาตลอด
คาดเดาเอาว่าคงจะวัยหนุ่มกันทั้งนั้น  เพราะดูรถแต่ละคันแต่งตัวแต่งเครื่องกันสุดยอดกันทั้งนั้นเลย

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 12:16:59 PM »
ผมว่า gc นิวเล โอลเล นี่วัยรุ่นน่าจะเยอะครับ พอจับจองได้ง่ายหน่อย
แต่ gd bp ไปจนถึงแมวนี่ คงคนมีครอบครัวซะส่วนเยอะ เท่าที่สังเกต อารมณ์ว่าชีวิตมั่นคงแล้ว ปั๊มตังมาตามฝันครับ 55

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 04:00:16 PM »
ขอบคุณมากครับ  จริงเหรอคุณเจ  ที่คนในคลับนี้มีครอบครัวเยอะแล้ว  อาจจะมีครึ่ง ๆ มั้งครั้บ  เพราะเท่าที่ผมติดตามอ่านมาตลอด
คาดเดาเอาว่าคงจะวัยหนุ่มกันทั้งนั้น  เพราะดูรถแต่ละคันแต่งตัวแต่งเครื่องกันสุดยอดกันทั้งนั้นเลย

มันทำตัวเด็กกันครับท่าน อย่าง ท่านพี่ปุ้ยตี3 นี่เลข4 ต้นๆแต่หน้าอย่างกะเด็ก เพิ่งจบใหม่เลย ค๊าพพพ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 15, 2012, 04:03:27 PM โดย TURBO-Plus »
Jay TURBO-Plus