ผู้เขียน หัวข้อ: 🎵🎵🚙🚕🚗มิดไนท์รวมพล ชมจันทร์ ปาร์ตี้เก็บภาพ สร้างมิตรสหาย ต่อต้านเมาแล้วคับ อัปเดตล่าสุด 29🚕🚗🚙🚀🚒  (อ่าน 114822 ครั้ง)

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
ไปด้วยๆๆๆๆๆๆ :bbbear_32:
จ่าอ้วน มาเรยๆๆๆ จัดเต็ม  :bbbear_31:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
evo จะพอแอบแทรกไปด้วยได้ป่าวเนี่ย
มาเรย  :bbbear_9:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
Re: มิดไนท์ไร้แอลกอฮอชมจันทร์ ไม่แว้นกวนเมือง
« ตอบกลับ #182 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 04:22:24 PM »
เด๋วจัดให้ไปนั่งรถตาดู้เลยครับ และหากพาเพื่อนวัยเด็กมาด้วย ตาดู้ (ที่ขอเป็นเพื่อนตอนโต) อาจขับวนบนเส้นวงแหวนไม่ยอมลง แต่เด๋วจะจัดรถไปสอยลงมาให้ครับ

:bbbear_43:

ล้อเล่นนะครับ ถ้าไปที่จุดรวมพล เลือกนั่งคันที่ชอบได้เลยครับ

:bbbear_34:

มาเลยครับต้องพาเพื่อนตอนเด็กมานั่งหน้าคู่กะผมด้วยนะครับ จัดให้ไปรับไปส่งถึงหน้าบ้านเลยครับ :bbbear_30:
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
Re: มิดไนท์ไร้แอลกอฮอชมจันทร์ ไม่แว้นกวนเมือง
« ตอบกลับ #183 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 04:28:31 PM »

มาเลยครับต้องพาเพื่อนตอนเด็กมานั่งหน้าคู่กะผมด้วยนะครับ จัดให้ไปรับไปส่งถึงหน้าบ้านเลยครับ :bbbear_30:
ช่างกล้า

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #184 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 04:39:56 PM »
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
ผมไปด้วยคับ ( GC หรือ Jazz หรือ 2 คันเลย )

...ดินดาน  :bbbear_32:

ไปด้วย 
แนนโทรปลุกด้วยนะ

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
งานนี้ต้องมี 40 ลำแน่นอน ขับด้วยความปลอดภัยนะคับ :bbbear_34:

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
ไปด้วย 
ได้คับ 2 ทุ่มนะคับ ไปนั่งจิบข้าวร้านเดิมกันก่อนนะคับ แล้วยาวเล้ยยยยยย  :bbbear_34:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2012, 05:31:36 PM โดย JC »

• ???
  • *
ไปด้วย 
ยินดีเลยครับผู้พิซิตอิมเพรสซ่า  :bbbear_2:

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
ไปด้วยครับ GF แปลงเป็นเหยี่ยว

ปตท.แม็คโครกาญจนา ใครพอมีพิกัด GPS หรือลงแผนที่ให้บ้างอ่ะครับ  :bbbear_48:

ไปไม่ถูกถ้าลงแผนที่ไว้ก็จะดีนะครับ ผมว่าน่าจะมีคนหลงแน่ๆ   ขอบคุณครับ

สาธุ.... ฝนอย่าตก  :bbbear_48:
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

• ???
  • *
ไปด้วยครับ GF แปลงเป็นเหยี่ยว

ปตท.แม็คโครกาญจนา ใครพอมีพิกัด GPS หรือลงแผนที่ให้บ้างอ่ะครับ  :bbbear_48:

ไปไม่ถูกถ้าลงแผนที่ไว้ก็จะดีนะครับ ผมว่าน่าจะมีคนหลงแน่ๆ   ขอบคุณครับ

สาธุ.... ฝนอย่าตก  :bbbear_48:
ได้ครับ เรื่องแผนที่ว่าจะลงคืนนี้ พอดีช่วงนี้วุ่นๆกับงานที่บริษัท
ยินดีต้อนรับด้วยคับ

• ???
  • *
มาแล้วครับแผนที่  ตามลิงนี้เลยครับ
http://www.pttrm.com/showmap.asp?id=16

ถ้ามาจากบางบัวทอง ตรงมาจนเจอเดอะมอลบางแคซ้ายมือ ตรงข้ามเดอะมอลมาแล้วเบี่ยงออกซ้าย แล้ววิ่งตรงมาเรื่อยๆก่อนถึงแยก เอกชัยบางบอน ปั้มจะอยู่ซ้ายมือ

หรือถ้ามาจากพระรามสอง ให้มุ่งหน้ามาทางบางแค จะเจอแยกบางบอน เอกชัย ให้มองขวามือจะเจอปั้ม ให้ไปยูเทิร์นรถเลยครับ

อาจจะบอกไม่ระเอียดให้ดูแผนที่ประกอบไปด้วยนะครับ :bbbear_19:

ออฟไลน์ ExtremeSubie

• *
  • Popular Vote : 4
ช่วยอีกแรงคับพี่ต้น
http://maps.google.com/?q=ptt+Kanchanaphisek&cid=8508197581228729961

• ???
  • *
ลืมแจ้งรายระเอียดอีกอย่างครับ หากไปถึง MEGA แล้ว เรือ่งการจอดรถให้เลือกจอดเรียงกันได้เลยครับ จอดรวมๆไม่ต้องแยกรุ่นหรือยี่ห้อก็ได้
จะได้ดูกลมกลืนดูเป็นหนึ่งเดียว ไม่จำเป็นต้องแยกจอดโซน จอดรวมๆคละกันนะครับ แต่จะจอดกันในพื้นที่เดียวกัน และเรียงเป็นกลุ่มก้อนเพื่อความสวยงามเท่ระเบิด

สมาชิกท่านใดมีกล้อง รบกวนช่วยกันพกไปด้วยนะครับ ช่วยกันเก็บภาพหลายๆมุม ผมเชื่อว่ามีสมาชิกหลายท่านเก่งเรื่องการถ่ายภาพ  ขอบคุณมากครับ :bbbear_19:

• ???
  • *
ช่วยอีกแรงคับพี่ต้น
http://maps.google.com/?q=ptt+Kanchanaphisek&cid=8508197581228729961
ขอบคุณมากๆครับที่ช่วยหาข้อมูล น้ำใจงดงามมากๆ ช่วยกับคนละนิดเพื่องานราบรื่น  :bbbear_17:

วันนี้ผมยุ่งทั้งวันเลย  :bbbear_8: