ผู้เขียน หัวข้อ: 🎵🎵🚙🚕🚗มิดไนท์รวมพล ชมจันทร์ ปาร์ตี้เก็บภาพ สร้างมิตรสหาย ต่อต้านเมาแล้วคับ อัปเดตล่าสุด 29🚕🚗🚙🚀🚒  (อ่าน 114785 ครั้ง)

ออฟไลน์ nakuak

• *
  • Popular Vote : 14
ไปด้วยครับยังไม่เคยไปสักครั้งเดียว รถก็ยังไม่เสร็จดี แต่ขับได้แล้ว แผงประตูกะเบาะหลังยังไม่ได้ใส่เลย

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000

มาเลยพี่ เมกกะ ใกล้ๆสนามบิน 5 นาทีก็ทัน อิๆ
ใช้อย่ากลัวน้องไม่เจอกันแล้ว

ออฟไลน์ ลังสาด

• *
  • Popular Vote : 18
  • Tel 0869796049

มาเลยพี่ เมกกะ ใกล้ๆสนามบิน 5 นาทีก็ทัน อิๆ
คงต้องหอบผ้ากระเป๋า เซตผม ไปเลยแต่ถ้า 18,00 ไม่เรียกก็อิสระล่ะ
ใช้อย่ากลัวน้องไม่เจอกันแล้ว
เออพี่โกร่น ผมยังไม่ตาย ยังเจอกันอยู่เพ่
ยินดีด้วยนะครับ QUEEN เปิดบริการแล้ว :bbbear_46:

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
คงต้องหอบผ้ากระเป๋า เซตผม ไปเลยแต่ถ้า 18,00 ไม่เรียกก็อิสระล่ะเออพี่โกร่น ผมยังไม่ตาย ยังเจอกันอยู่เพ่
ยินดีด้วยนะครับ QUEEN เปิดบริการแล้ว :bbbear_46:

ถ้าหลัง 1800 อิสระ คืนนี้ก็เจอ jet เก่าเลยล่ะกันน่ะคร๊าบบบ

ปล. ยินดีกับพี่โกร๋นด้วย 5555
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ไปด้วยครับยังไม่เคยไปสักครั้งเดียว รถก็ยังไม่เสร็จดี แต่ขับได้แล้ว แผงประตูกะเบาะหลังยังไม่ได้ใส่เลย

มาเลยครับ ถ้าไม่ลืมใส่ล้อมาด้วยก็คงไม่พลาดแน่ๆ ครับ

:bbbear_35:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ขอปิดท้ายล่ะกานนน :bbbear_11:

เชิญด้านหน้าเลยครับ นั่นตำแหน่งรถผม ช่างกล้อง VDO

:bbbear_44:

ออฟไลน์ sweet99

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • *
  • Popular Vote : 5
ถ้าคืนนี้ไม่ติดอะไร ขอไปแจมด้วยหนึ่งคน หนึ่งคันนะครับ อยากไปเก็บภาพรถสวยๆ ครับ
Legacy Wagon ครับ

นายต่อ น้องหวาน เจอกันเน้อออ (ถ้าไปได้ :bbbear_43:)

มาสิครับพี่ปอง รอนะครับ :bbbear_4:

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook

ออฟไลน์ Nut

• *
  • Popular Vote : 13
อยากไปด้วย
แต่ stand by อยู่บ้าน ยังไม่รู้ชะตาชีวิตเลยครับ
ขับขี่ปลอดภัยครับ
Sick เสยคร้าบบบบบ ลังสาด :bbbear_6:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
อย่าให้นัทแอร์สาวกะโบทเกย์ โดนตัวกัน เด๋วฟ้าผ่า พาเอาฝนมาตกจะซวยเอา55 :bbbear_17:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ขออัปเดตเพิ่มเติมคับสำหรับสมาชิกที่จะไปจอดรอจุดนัดพบ ปตท

สำหรับสมาชิกที่ใช้ โซ95 ขอความร่วมมือให้เติมที่ปั้ม ปตท ที่เรานัดเจอกันนะครับ จะได้ช่วยกันอุดหนุนปั้มเค้าหน่อย เพราะดูทรงแล้วรถจะเยอะมากในปั้ม ทริปหน้าเราจะได้จอดกันได้คล่องๆหน่อยคับ

และงานนี้ต้องขอขอบคุณ พี่ต่ายนิติ  สำหรับอาสาเป็นช่างภาพคืนนี้. รับรองได้ภาพสวยจุใจแน่

และคุณฮิปโป ที่จะไล่เก็บภาพระหว่างเดินทาง และร่วมเก็บภาพสวยๆงานนี้.  :bbbear_19:

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ Phonfufu

• *
  • Popular Vote : 2
เด็กใหม่ หมูขาว ขอไปแจมด้วยคับพี่ๆ

ออฟไลน์ ounza

• *
  • Popular Vote : 0
ไม่มีขับ4 มีแต่ขับ2ล้อหลัง ไปด้วยได้ไหมครับ ขอ370zไปแจมด้วยนะคร๊าบ :bbbear_19:
[img width=65 height=50]http://img404.imageshack.us/img404/1046/62147449.jpg[/im