ผู้เขียน หัวข้อ: ใครขับ อยู่แถว นนทบุรีบ้างอะคับ ฝากตัวตัวนะคับ ผมเฟรมคับ ^^  (อ่าน 6624 ครั้ง)

ออฟไลน์ fame 8887

• *
  • Popular Vote : 0
  • คิดจะซิ่ง ต้องทิ้งโค้ง!

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ผมโบ๊ทครับ วิ่งแถว เซ็นทรัลรัตนาธิเบศ ทุกวันอาทิตครับ  เจอกันทักทายได้ครับ  GC C-west สีแดง ครับ :bbbear_9: :bbbear_9:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ kiyota

• *
  • Popular Vote : 10
อ๋อง ครับ   GF เดิมๆสีขาวครับ   วิ่ง  งามวงศ์วาน  รัตนาธิเบศ  เรวดี  ประจำครับ  เกือบทุกวัน รอบๆนี้        :bbbear_9:

ออฟไลน์ kongoe

• *
  • Popular Vote : 2
  • แคราย ม.กรุงเทพ รังสิต :D
อ๋อง ครับ   GF เดิมๆสีขาวครับ   วิ่ง  งามวงศ์วาน  รัตนาธิเบศ  เรวดี  ประจำครับ  เกือบทุกวัน รอบๆนี้        :bbbear_9:
ผม ก็ เรวดี รัตนาธิเบศ งามวงศ์วาน ไปยัน รังสิตครับ แทบทุกวันเหมือนกัน พอดีอยู่ในเรวดีอะครับ ขับเหยี่ยวน้ำเงิน ทะเบียน 63xx ทักทายได้นะครับอิอิ

ผมชื่ออาร์มครับ ลืมบอก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2012, 09:08:33 PM โดย kongoe »

ออฟไลน์ Kwang

• *
  • Popular Vote : 4
สวัสดีครับ ผมชื่อกวางครับ...พึ่งได้รถมา gc สีขาว อยู่สนามบินน้ำกระทรวงพาณิชย์ครับ

• *
ผม ก็ เรวดี รัตนาธิเบศ งามวงศ์วาน ไปยัน รังสิตครับ แทบทุกวันเหมือนกัน พอดีอยู่ในเรวดีอะครับ ขับเหยี่ยวน้ำเงิน ทะเบียน 63xx ทักทายได้นะครับอิอิ

ผมชื่ออาร์มครับ ลืมบอก

ของผม  ก็  ทะเบียน  X63    ทะเบียนคล้ายกันเลย  ยินดีที่ได้รู้จักครับผม :bbbear_46:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 26, 2012, 01:32:20 AM โดย kiyota »

• *
ของผม  ก็  ทะเบียน  X63    ทะเบียนคล้ายกันเลย  ยินดีที่ได้รู้จักครับผม :bbbear_46:

ครับ เจอกัน บีบแตร ทักทายได้เลยนะครับ อิอิ ถ้าไม่มั่นใจ มาข้างๆ ลองจ้องเล่นเกมจ้องตาก่อนก็ได้นะครับ 555

• *
ครับ เจอกัน บีบแตร ทักทายได้เลยนะครับ อิอิ ถ้าไม่มั่นใจ มาข้างๆ ลองจ้องเล่นเกมจ้องตาก่อนก็ได้นะครับ 555

จ้องตาคงไม่ไหวครับ ขอ  บีบแตร  ทักดีกว่าครับ
ว่าแต่ หวยออกก ทะเบียนรถ ซื้อกันมั่งป่าวครับ   555+ :bbbear_28:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 02, 2012, 05:20:40 PM โดย kiyota »

• *

จ้องตาคงไม่ไหวครับ ขอ  บีบแตร  ทักดีกว่าครับ
ว่าแต่ หวยออกก ทะเบียนรถ ซื้อกันมั่งป่าวครับ   555+ :bbbear_28:
5555555+ ไม่ได้ซื้อครับ ไม่ถนัดด้านนี้ :bbbear_43: :bbbear_43:

• *
 :bbbear_9: :bbbear_9: :bbbear_9: ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคับ อิอิ

• *
:bbbear_9: :bbbear_9: :bbbear_9: ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคับ อิอิ

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ   :bbbear_34:

ออฟไลน์ kee

• *
  • Popular Vote : 36
  • ติดต่อ 081 820 8700
พี่คีครับ BG สีบรอนด์ข้างกระทรวง สาธรณะสูข ร พ ศรีธัญญาครับ
มีอะไหล่รถซูบารุทั้งรุ่นเก่า-ใหม่บริการครับ โทร.081 8208700
แวะชมรายการอื่นๆได้ที่นี่ >> http://keeshop.blogspot.com

ออฟไลน์ ValenDear

• *
  • Popular Vote : 28
พี่คีครับ BG สีบรอนด์ข้างกระทรวง สาธรณะสูข ร พ ศรีธัญญาครับ

คันข้างบน รถสวย ออฟชั่น เต็มรถไปหมด ของแต่งเพียบ :bbbear_25:

• *
ถ้ามีมิทติ้งกันที่ไหน รบกวนบอกด้วยนะคับพี่ๆ ผมหน้าใหม่อะคับ อิอิ :bbbear_34:

ออฟไลน์ I.P._BomB

• *
 สวัสดีทุกท่านครับ ผมบอมบ์ครับ แถวแคราย รัชโยธินครับ พระราม5  Le BP5 ครับ เจอกันทักทายได้ครับ   :bbbear_46: