ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบดาวลูกไก่ XV...ผมควรรู้อะไรบ้างครับ?  (อ่าน 28164 ครั้ง)

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
Re: ชอบดาวลูกไก่ XV...ผมควรรู้อะไรบ้างครับ?
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 06:35:28 PM »
ถ้า XV ตัวนี้ผมขอผ่านครับ  :bbbear_40:

หน้าตาแปลกๆ  :bbbear_43:

http://www.youtube.com/watch?v=-IJMayiHjrI&list=PLDE854BC8B7AEEAB4&index=7
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ โก๋ บุญปกรณ์

• *
  • Popular Vote : 8
Re: ชอบดาวลูกไก่ XV...ผมควรรู้อะไรบ้างครับ?
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 09:54:46 PM »
 :bbbear_22:อยากรู้ว่า ต้องใช้น้ำมันไร ที่ไม่มีปัญหาครับ กลัวว่าซื้อมาแล้วต้องไปติดแก๊ส เพราะต้องเติมน้ำมันลิตรละห้าสิบบาท มันใช้ E20 ได้ไม๊ครับหรือรุ่นอื่น ๆ ใช้น้ำมันไรกันอ่ะคับ

ออฟไลน์ LordLuciferZ

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 10:18:56 PM »
XV  เติม แก๊ซโซฮอล 95 นิครับ?

ออฟไลน์ akilleus

• *
  • Popular Vote : 1
  • OMAC117
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 12:22:37 AM »
 :bbbear_20: เซลส์บอกผมว่าเติม e20ได้ครับ

ออฟไลน์ ซุนเซ็ก

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 03:25:11 PM »
ได้ยินเซลล์บอกว่าเติม e20 ได้นะครับ เด่วจะถามให้มั่นใจอีกครั้งนึง
ส่วน impreza XV (XV ตัวแรก) ไม่สวยเลยจริงๆ มันเตี้ย ไม่เหมือน SUV ดูตุ๊ดๆยังไงไม่รู้ 555
เงื่อนไขเด่ว pm บอกนะคร้าบบ
 :bbbear_32:

ออฟไลน์ P@nzers

• *
  • Popular Vote : 7
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 08:26:35 PM »
กะว่าจะจอง XV เหมือนกันครับ แต่ไม่รู้ว่าศูนย์ไหนมีเงื่อนไขอย่างไรครับ

ออฟไลน์ sixer

• *
  • Popular Vote : 10
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2012, 10:19:31 AM »
ขออนุญาติตอบนะครับ

XV ยืนยันว่าใช้ E20 ได้ครับ

ส่วนเรื่องของแถม โปรโมชั่น ขออนุญาติเรียนว่าให้พี่น้องสมาชิก โทรสอบถามกันเองดีกว่าครับ ไม่อยากให้ผิดวัถุประสงค์ของบอร์ดนี้ครับ

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2012, 12:19:12 PM »
อยากให้โทรถามเลยครับ ถ้ามีโพสเลยว่าที่ไหนให้อะไรบ้างเซลล์อาจจะลำบากใจน่ะครับให้เขาพอมีกำไรบ้าง  แต่ถ้าตอบหรือคุยกันในเมสเสสก็คงได้ครับ

แต่กลับกันก็ไม่อยากให้ผู้บริโภคโดนเอาเปรียบด้วยเหมือนกัน เพราะเซลล์บางคนก็ไปโกหกว่าให้รีบจองก่อนไม่งั้นในงานราคาจะขึ้นเป็น 1,XXX,XXX.-

ถ้ารีบจองจะแถมทีวีฝังหมอนเบาะหน้า (ซึ่งเป็นอุปกรณ์มาตรฐาน) หรือจะแถมเซ็นเซอร์ถอยหลังให้ (ซึ่งตัวรถมีกล้องมองหลังเป็นอุปกรณ์มาตรฐานมาอยู่แล้ว)

อุปกรณ์มาตรฐานที่ทั้วไปใครๆก็ให้กันก็คือ ฟิลมฺ์ พรม กรอบป้าย

ส่วนโปรของแถมอื่นๆ ก็มีให้เห็นกันครับ เบสิคที่สุดก็คิ้วกันสาด บางคนมีให้มินิไอพอด เซ็นเซอร์ถอยเนี่ยถ้ามีจริงอย่าเอาเลยครับเอาเป็นอย่างอื่นดีกว่า กล้องมองหลังก็มีแล้ว

ของแถมอื่นๆ เนี่ยอยากให้โทรไปต่อรองครับ หาศูนย์ที่ได้รถเร็วหรือของแถมที่เราพอใจ หรือดูที่การให้บริการและความจริงใจของเซลล์และศูนย์ครับ

ผมก็โทรไปเช็คหลายที่เหมือนกัน เลยทำให้ได้เงื่อนไขที่พอใจ แต่อาจไม่ใช่ที่ดีที่สุด แต่ก็ไม่ใช่ที่แย่ที่สุดที่ไม่แถมอะไรเพิ่มเลยนอกจากของแถมมาตรฐาน  :bbbear_46:

ใครอยากทราบจริงๆ เมสเสสมาถามผมก็ได้ครับ (แต่ขอแนะนำให้โทรไปถามที่แต่ละศูนย์ก่อนนะครับ ของอย่างนี้จบที่ความพอใจครับ ครึ่งทางครับคนขาย-คนซื้อ)

:bbbear_16:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 19, 2012, 08:46:02 PM โดย pedkasem »
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ P@nzers

• *
  • Popular Vote : 7
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2012, 05:56:53 PM »
ผมถามเซลมาแล้วครับ ได้แค่เซนเซอร์ถอยหลัง จอฝังหมอนเซลแจ้งว่าจะลองขอให้แต่ไม่รับปากว่าจะได้หรือเปล่า และก็มีพรมกรอบป้ายซึ่งอันนี้ก็น่าจะมากับรถอยู่แล้วไม่ใช่เหรอครับ ..

ออฟไลน์ Equcha

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2012, 11:11:04 PM »
ผมถามเซลมาแล้วครับ ได้แค่เซนเซอร์ถอยหลัง จอฝังหมอนเซลแจ้งว่าจะลองขอให้แต่ไม่รับปากว่าจะได้หรือเปล่า และก็มีพรมกรอบป้ายซึ่งอันนี้ก็น่าจะมากับรถอยู่แล้วไม่ใช่เหรอครับ ..

นั่นสิครับ ผมว่าลองโทรถามหลายๆคนก่อนดีกว่าครับ ได้ Ipad mini เพิ่มน่าจะคุ้มกว่า  :bbbear_38:

ออฟไลน์ i_poom

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2012, 09:11:16 AM »
นั่นสิครับ ผมว่าลองโทรถามหลายๆคนก่อนดีกว่าครับ ได้ Ipad mini เพิ่มน่าจะคุ้มกว่า  :bbbear_38:

อันนี้จองในงาน expo หรือว่านอกงานครับผม
“น สิยา โลกวฑฺฒโน”  “ไม่ควรเป็นคนรกโลก”

ออฟไลน์ Equcha

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2012, 01:33:52 PM »
อันนี้จองในงาน expo หรือว่านอกงานครับผม

น่าจะนอกงานนะครับ ในงานของแถมนี่..... :bbbear_37:

ออฟไลน์ โก๋ บุญปกรณ์

• *
  • Popular Vote : 8
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2012, 03:38:19 PM »
คิ้วกันสาดของรุ่นนี้มีแล้วเหรอครับ แล้วมีศูนย์ไหนให้ มินิ ไอแพด  บ้างครับ
ของผมเช็คมา ได้แค่ฟิล์ม กะเซ็นเซอร์ถอย พรม ผ้ายาง กรอบป้าย(โฆษณาศูนย์)

ออฟไลน์ บุคคลทั่วไป

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2012, 11:30:01 PM »
คิ้วกันสาดของรุ่นนี้มีแล้วเหรอครับ แล้วมีศูนย์ไหนให้ มินิ ไอแพด  บ้างครับ
ของผมเช็คมา ได้แค่ฟิล์ม กะเซ็นเซอร์ถอย พรม ผ้ายาง กรอบป้าย(โฆษณาศูนย์)

subaru พัทยาครับ แต่ไม่รู้หมดหรือยัง?

ออฟไลน์ i_poom

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2012, 09:28:35 AM »
น่าจะแถมน้องๆพริ้ตตี้
“น สิยา โลกวฑฺฒโน”  “ไม่ควรเป็นคนรกโลก”